Ráð og nefndir



Ráð og nefndir

 

Almannavarnarnefnd höfuðborgarsvæðisins


  • Aðalmenn:

    Haraldur L. Haraldsson, Sandprýði 2 
    Guðlaug Svala Steinunn Kristjánsdóttir, Kirkjuvegi 4

    Varamenn:
    Sigríður Kristinsdóttir,  Erluási 21
    Rósa Guðbjartsdóttir, Kirkjuvegi 7

Barnaverndarnefnd


  • Barnaverndarnefnd:

    Þórdís Bjarnadóttir, Heiðvangi 80
    Mjöll Flosadóttir, Traðarbergi 15
    Matthías Freyr Matthíasson, Breiðvangi 9
    Gestur Svavarsson, Breiðvangi 30
    Dagbjört Rún Guðmundsdóttir, Reykjavíkurvegi 30

    Varamenn:  

    Lárentsínus Kristjánsson, Lækjarbergi 56
    Sigurlaug Anna Jóhannsdóttir, Lækjarkinn 6
    Þórunn Blöndal, Brekkugötu 7
    Árni Stefán Jónsson, Stuðlabergi 110
    Jóhanna Erla Guðjónsdóttir, Miðvangi 10

     

Bæjarráð


  • Bæjarráð:

    Rósa Guðbjartsdóttir, Kirkjuvegi 7, formaður
    Guðlaug Svala Steinunn Kristjánsdóttir, Kirkjuvegi 4, varaformaður
    Kristinn Andersen, Austurgötu 42
    Gunnar Axel Axelsson, Selvogsgötu 16a
    Adda María Jóhannsdóttir, Skógarhlíð 7
    Elva Dögg Ásudóttir Kristinsdóttir, Austurgötu 41, áheyrnarfulltrúi

    Varamenn:
    Unnur Lára Bryde, Fjóluás 20
    Ólafur Ingi Tómasson, Fjóluhvammi 9
    Einar Birki Einarsson, Hverfisgötu 42
    Margrét Gauja Magnúsdóttir, Suðurgötu 38
    Eyrún Ósk Jónsdóttir, Einivöllum 5
    Sverrir Garðarsson, Hellisgötu 34, varaáheyrnarfulltrúi

    Bæjarráð erindisbréf

     

Fjölskylduráð


  • Fjölskylduráð:
     

    Guðlaug Svala Steinunn Kristjánsdóttir, Kirkjuvegi 4, formaður
    Helga Ingólfsdóttir, Brekkugötu 26, varaformaður
    Kristinn Andersen, Austurgötu 42
    Árni Rúnar Þorvaldsson, Álfaskeiði 100
    Fjölnir Sæmundsson, Lækjarkinn 10

    Varamenn:

    Karólína Helga Símonardóttir, Kelduhvammi 24
    Guðrún Jónsdóttir, Suðurgötu 67
    Kristín María Thoroddsen, Burknabergi 4
    Helga Þórunn Sigurðardóttir, Stekkjarhvammi 48
    Júlíus Andri Þórðarson, Lindarbergi 6

    Fjölskylduráð erindisbréf

     

Forseti Bæjarstjórnar, varaforseti og skrifarar


  • Forseti bæjarstjórnar:

    Guðlaug Svala Steinunn Kristjánsdóttir  forseti bæjarstjórnar

    Margrét Gauja Magnúsdóttir  1. varaforseti bæjarstjórnar
    Kristinn Andersen 2. varaforseti bæjarstjórnar 

    Skrifarar:
    Einar Birkir Einarsson

    Gunnar Axel Axelsson

    Varaskrifarar:
    Helga Ingólfsdóttir
    Elva Dögg Ásudóttir Kristinsdóttir

     

  • Forsetanefnd erindisbréf

Fræðsluráð


  • Fræðsluráð:

    Rósa Guðbjartsdóttir, Kirkjuvegi 7, formaður
    Karólína Helga Símonardóttir, Kelduhvammi 24
    Hörður Svavarsson, Hólabraut 6, varaformaður
    Margrét Gauja Magnúsdóttir, Suðurgötu 38
    Sverrir Garðarsson, Hellisgötu 34

    Varamenn:

    Kristinn Andersen, Austurgötu 42
    Einar Birkir Einarsson, Norðurbakka 7c
    Tómas Axel Ragnarsson, Austurgata 12
    Algirdas Slapikas, Burknavöllum 21b
    Gestur Svavarsson, Blómvangi 20

     

    Fræðsluráð erindisbréf

Fulltrúaráð SSH

  •  

    Guðlaug Svala Steinunn  Kristjánsdóttir, Kirkjuvegi 4
    Einar Birkir Einarsson, Norðurbakka 7c
    Helga Ingólfsdóttir, Brekkugötu 26
    Elva Dögg Ásudóttir Kristinsdóttir, Austurgötu 41
    Adda María Jóhannsdóttir, Skógarhlíð 7

 

Heilbrigðisnefnd Hafnarfjarðar og Kópavogs


  • Heilbrigðisnefnd:
    Hörður Svavarsson, Hólabraut 6 
    Fjölnir Sæmundsson, Lækjarkinn 10 

  • Varamenn: 
    Guðmundur Björnsson, Álfaskeiði 78
    Árni Stefán Jónsson, Stuðlabergi 110 

     

Hafnarstjórn


  • Hafnarstjórn:
    Unnur Lára Bryde, Fjóluás 2
    Ólafur Ingi Tómasson, Fjóluhvammi 9
    Borghildur Sölvey Sturludóttir, Vesturgötu 12b
    Sigurbergur Árnason, Norðurvangi 44
    Gylfi Ingvarsson, Garðavegi 5

  • Varamenn:
    Helga Ragnheiður Stefánsdóttir, Sævangi 44
    Lára Árnadóttir, Furuvöllum 26
    Pétur Óskarsson, Lækjargata 5
    Ragnheiður Gestsdóttir, Lækjargötu 12
    Margrét Hildur Guðmundsdóttir, Hverfisgötu 61

 

Íþrótta- og tómstundarnefnd


  • Íþrótta og tómstundanefnd: 
    Karólína Helga Símonardóttir, Kelduhvammi 24
    Guðbjörg Oddný Jónasdóttir, Norðurbakka 11c
    Guðbjörg Norðfjörð Elíasdóttir, Drekavöllum 13

  • Varamenn: 
    Einar Birkir Einarsson, Norðurbakka 7c
    Kristín María Thoroddsen, Burknabergi 4
    Ægir Örn Sigurgeirsson, Blikaási 26

     

Kjörstjórn vegna alþingis og sveitarstjórnarkosninga


  • Kjörstjórn:
    Þórdís Bjarnadóttir, Heiðvangi 80 
    Sigurður P. Sigmundsson, Fjóluhlíð 14 
    Torfi Karl Antonsson, Þrastarási 16 
    Hallgrímur Hallgrímsson, Móabarði 26b, áheyrnarfulltrúi

    Varamenn:
    Helga Sigmundsdóttir, Öldutúni 14
    Birna Sigurbjörg Benediktsdóttir, Eskivöllum 5
    Helena Mjöll Jóhannsdóttir, Austurgötur 29b

     

Menningar- og ferðamálanefnd


  • Menningar- og ferðamálanefnd
    Kristín María Thoroddsen, Burknabergi 4
    Helga Björg Arnardóttir, Þrastarási 28
    Jón Grétar Þórsson, Urðarstíg 8

  • Varamenn:
    Pétur Gautur Svavarsson, Arnarhrauni 27
    Sóley Elíasdóttir, Suðurgötu 15
    Eva Lín Vilhjálmsdóttir, Engjahlíð 3a

    Menningar- og ferðamálanefnd erindisbréf

     

Samvinnunefnd um svæðisskipulag á höfuðborgarsvæðinu


  • Borghildur Sölvey Sturludóttir, Vesturgötu 12b
    Eva Lín Vilhjálmsdóttir, Engjahlíð 3a

     

Skipulags- og byggingaráð


  • Skipulags- og byggingaráð:
    Ólafur Ingi Tómasson, Fjóluhvammi 9, formaður
    Borghildur Sölvey Sturludóttir, Vesturgötu 12b, varaformaður
    Pétur Óskarsson, Lækjargötu 5
    Eva Lín Vilhjálmsdóttir, Engjahlíð 3a
    Júlíus Andri Þórðarson, Lindarbergi 6

  • Varamenn:
    Skarphéðinn Orri Björnsson, Norðurbakka 25d
    Sigurður P Sigmundsson, Fjóluhlíð 14
    Helga Björg Arnardóttir, Álfaskeiði 1
    Óskar Steinn Ómarsson, Kirkjuvegi 11b
    Sigurbergur Árnason, Norðurvangi 44, varamaður

    Skipulags- og byggingaráð erindisbréf

     

Skólanefnd Flensborgarskóla- Fulltrúar Hafnarfjarðarbæjar


  • Aðalmenn:
    Ingvar Viktorsson Svöluhrauni 15
    Albert Már Steingrímsson, Skipalóni 8

    Varamenn:
    Anna Kristín Jóhannesdóttir Drekavöllum 18
    Kristján  Valgeir Þórarinsson, Hellisgötu 33

     

Skólanefnd Iðnskólans - Fulltrúar Hafnarfjarðarbæjar


  • Aðalmenn:
    Jóhanna Axelsdóttir Reykjavíkurvegi 23
    Bjarni Bjarnason, Hellubraut 8

    Varamenn:
    Gunnur Baldursdóttir Blikaási 18
    Bjarni Snæbjörnsson, Fagrabergi 14

     

Stjórn GN-eigna ehf


  • Aðalmenn:
    Valdimar Svavarsson, Birkibergi 30
    Hlini Melsteð Jóngeirsson, Staðarbergi 8
    Gunnar Axel Axelsson, Selvogsgötu 16a

    Varamenn:
    Haraldur Þór Ólason, Sævangi 52
    Pétur Óskarsson, Þrastarási 71

     

Stjórn Hafnarborgar


  • Pétur Gautur Svavarsson, Arnarhrauni 27
    Sigríður Björk Jónsdóttir, Hverfisgötu 58

     

Stjórn Skíðasvæða höfuðborgarsvæðisins - Bláfjallanefnd


  • Aðalmaður: 
    Pétur Óskarsson, Lækjargötu 5

    Varamaður:
    Helga Ingólfsdóttir, Brekkugötu 26

     

Stjórn Slökkviliðs höfuðborgarsvæðisins bs.


  • Aðalmaður:
    Haraldur L. Haraldsson, Sandprýði 2

    Varamaður:
    Guðlaug Svala Steinunn Kristjánsdóttir, Kirkjuvegi 4

     

Stjórn SORPU bs.


  • Aðalmaður:
    Rósa Guðbjartsdóttir, Kirkjuvegi 7

    Varamaður:
    Einar Birkir Einarsson, Norðurbakka 7c

     

Stjórn Strætó bs.


  • Aðalmaður:
    Guðlaug Svala Steinunn Kristjánsdóttir, Kirkjuvegi 4

    Varamaður:
    Kristinn Andersen, Austurgötu 42

     

Umhverfis- og framkvæmdaráð


  • Aðalmenn:
    Helga Ingólfsdóttir, Brekkugötu 26, formaður
    Helga Björg Arnardóttir, Álfaskeiði 1, varaformaður
    Unnur Lára Bryde, Fjóluási 20
    Friðþjófur Helgi Karlsson, Úthlíð 15
    Eyrún Ósk Jónsdóttir, Einivöllum 5
    Birna Ólafsdóttir, Kvistavöllum 29, áheyrnarfulltrúi

    Varamenn:
    Örn Tryggvi Johnsen, Hraunbrún 48
    Guðmundur Björnsson, Álfaskeið 78
    Lára Janusdóttir, Teigabyggð 8
    Jón Grétar Þórsson, Urðarstíg 8
    Sverrir Jörstad Sverrisson, Hamarsbraut 9
    Valgerður Bláklukka Fjölnisdóttir, Lækjarkinn 10, varaáheyrnarfulltrúi

  • Umhverfis- og framkvæmdaráð erindisbréf

     

Stjórn Reykjanesfólksvangs

  • Aðalmenn:
    Matthías Freyr Matthíasson, Suðurvangi 4

  •   

Öldungaráð


  • Aðalmenn: 
    Elísabet Valgeirsdóttir formaður
    Gylfi Ingvarsson
    Jóhanna Axelsdóttir
    Þórdís Bakkmann Kristinsdóttir
    Guðmundur Sigurðsson
    Lilja E. Kristjánsdóttir
    Guðmundur Fylkisson
    Rannveig Einarsdóttir
    Sjöfn Guðmundsdóttir

  •  

Ungmennaráð


  • Magni Jónasson, Áslandsskóla
    Donna María, Hraunvallaskóla
    Hulda Bjarnadóttir, Lækjarskóla
    Ísold Pétursdóttir, Lækjarskóla
    Hekla Ýr Þorsteinsdóttir, Nú– framsýn og menntun
    Auðlín Hanna Hannesdóttir , Víðistaðaskóla
    Þórhildur Björg Þorsteinsdótti, Víðistaðaskóla
    Auður Rán Pálsdóttir, Öldutúnsskóla
    Sigríður Tinna Bjarnadóttir, Öldutúnsskóla
    Amelia Rún Vilhelmsdóttir, Flensborgarskóla
    Birta Guðný Árnadóttir, Flensborgarskóla
    Áslaug Guðrún Egilsdóttir, Fulltrúi framhaldskólanema sem stunda nám utan Hafnarfjarðar
    Bjarki Steinar Viðarsson, Fulltrúi framhaldskólanema sem stunda nám utan Hafnarfjarðar
    Eva Rut Bernhöft Reynisdóttir, Fulltrúi framhaldskólanema sem stunda nám utan Hafnarfjarðar

  •