Ráð og nefndir



Ráð og nefndir

 

Almannavarnarnefnd höfuðborgarsvæðisins


  • Aðalmenn:

     

    Rósa Guðbjartsdóttir, Kirkjuvegi 7
    Guðmundur Fylkisson, Móabarði 20

    Varamenn:

    Ágúst Bjarni Garðarsson, Brekkuási 5 
    Kristinn Andersen, Austurgötu 42 

Barnaverndarnefnd


  • Barnaverndarnefnd:

    Þórdís Bjarnadóttir, Heiðvangi 80
    Mjöll Flosadóttir, Traðarbergi 5
    Jóhanna Erla Guðjónsdóttir, Miðvangi 10
    Dagbjört Rún Guðmundsdóttir, Krókahrauni 12
    Sveindís Jóhannsdóttir, Svalbarði 9

    Varamenn:  

    Sigurlaug Anna Jóhannsdóttir, Lækjarkinn 6
    Jóhanna Fleckenstein, Arnarhrauni 20
    Stefán Már Gunnlaugsson, Glitvöllum 19
    Hildur Anna Karlsdóttir, Þrastarási 14

Bæjarráð


  • Bæjarráð:

    Ágúst Bjarni Garðarsson, Brekkuás 5, formaður
    Kristinn Andersen, Austurgötu 42, varaformaður
    Ólafur Ingi Tómasson, Fjóluhvammi 9
    Adda María Jóhannsdóttir, Skógarhlíð 7
    Jón Ingi Hákonarson, Nönnustíg 5
    Guðlaug S. Kristjánsdóttir, Kirkjuvegi 4, áheyrnarfulltrúi
    Sigurður Þ. Ragnarsson, Eskivöllum 5, áheyrnarfulltrúi

    Varamenn:
    Rósa Guðbjartsdóttir
    Helga Ingólfsdóttir
    Valdimar Víðisson
    Friðþjófur Helgi Karlsson
    Árni Stefán Guðjónsson 
    Bjarney Grendal Jóhannesdóttir, varaáheyrnarfulltrúi
    Birgir Örn Guðjónsson,  varaáheyrnarfulltrúi 

    Bæjarráð erindisbréf

Fjölmenningarráð

Fjölskylduráð


  • Fjölskylduráð:
     

    Valdimar Víðisson, Brekkuás 7, formaður
    Helga Ingólfsdóttir, Brekkugötu 26, varaformaður
    Kristjana Ósk Jónsdóttir, Heiðvangi 58
    Árni Rúnar Þorvaldsson, Stekkjarhvammi 5
    Árni Stefán Guðjónsson, Hverfisgötu 35
    Hulda Sólveig Jóhannsdóttir, Glitvöllum 5, áheyrnarfulltrúi
    Sigurður Þ. Ragnarsson, Eskivöllum 5, áheyrnarfulltrúi

    Varamenn: 

    Linda Hrönn Þórisdóttir, Lækjarhvammi 10
    Erla Ragnarsdóttir, Glitvangi 15
    Sólon Guðmundsson, Efstuhlíð 31
    Sigríður Ólafsdóttir, Háahvammi 11
    Daði Lárusson, Hverfisgata 45
    Sævar Gíslason, Engjavöllum 5b, varaáheyrnarfulltrúi
    Lilja Eygerður Kristjánsdóttir, Blómvöllum 14, varaáheyrnarfulltrúi  

    Fjölskylduráð erindisbréf

Forseti Bæjarstjórnar, varaforseti og skrifarar


  • Forseti bæjarstjórnar:

    Kristinn Andersen verði kjörinn forseti bæjarstjórnar
    Sigurður Þ. Ragnarsson verði kjörinn 1. varaforseti
    Ágúst Bjarni Garðarsson verði kjörinn 2. varaforseti 

    Skrifarar:
    Friðþjófur Helgi Karlsson, Miðvangi 4

    Kristín María Thoroddsen, Burknaberg 4

  • Varaskrifarar:
    Jón Ingi Hákonarson 
    Ágúst Bjarni Garðarsson

  • Forsetanefnd

    Skipuð forseta bæjarstjórnar ásamt varaforsetum, sbr. 17. tl. A. liðar 39. gr. samþykktar um stjórn Hafnarfjarðarkaupstaðar. 

    Kristinn Andersen, Austurgötur 42
    Jón Ingi Hákonarson, Nönnustíg 5
    Ágúst Bjarni Garðarsson, Brekkuási 5

    Adda María Jóhannsdóttir, Skógarhlíð 7, áheyrnarfulltrúi 
    Guðlaug S. Kristjánsdóttir, Kirkjuvegi 4, áheyrnarfulltrúi
    Sigurður Þ. Ragnarsson, Eskivöllum 5, áheyrnarfulltrúi

  • Forsetanefnd erindisbréf

Fræðsluráð


  • Fræðsluráð:

    Kristín María Thoroddsen, Burknaberg 4, formaður
    Margrét Vala Marteinsdóttir, Hvammabraut 10, varaformaður
    Guðbjörg Oddný Jónasdóttir, Norðurbakki 11c
    Sigrún Sverrisdóttir, Hamrabyggð 9  
    Birgir Örn Guðjónsson, Daggarvöllum 3
    Auðbjörg Ólafsdóttir, Hverfisgötu 52b, áheyrnarfulltrúi
    Bjarney Grendal Jóhannesdóttir, Miðvangi 107 , áheyrnarfulltrúi

    Varamenn:

    Kristjana Ósk Jónsdóttir, Heiðvangi 58
    Jóhanna Erla Guðjónsdóttir, Miðvangi 10
    Guðvarður Ólafsson, Lindarhvammi 10
    Steinn Jóhannsson, Lindarbergi 84
    Klara G. Guðmundsdóttir, Þrastarási 73
    Hólmfríður Þórisdóttir, Eskivöllum 5, varaáheyrnarfulltrúi
    Karólína Helga Símonardóttir, Hlíðarbraut 5, varaáheyrnarfulltrúi 

    Fræðsluráð erindisbréf

Fulltrúaráð SSH

  • Ólafur Ingi Tómasson, Fjóluhvammi 9
    Ágúst Bjarni Garðarsson, Brekkuás 5
    Kristín María Thoroddsen, Burknabergi 4
    Friðþjófur Helgi Karlsson, Miðvangi 4
    Sigurður Þ. Ragnarsson, Eskivöllum 5

Heilbrigðisnefnd Hafnarfjarðar og Kópavogs


  • Heilbrigðisnefnd:

    Sævar Gíslason, Engjavellir 5b
    Linda Hrönn Þórisdóttir, Lækjarhvammi 10

  • Varamenn: 

    Guðmundur Sigurðsson, Norðurbakka 3a 
    Davíð Gígja, Norðurbakka 7 

Hafnarstjórn


  • Hafnarstjórn: 

    Kristín María Thoroddsen, Burknabergi 4, formaður
    Ágúst Bjarni Garðarsson, Brekkuás 5
    Magnús Ægir Magnússon, Staðarhvammi 9
    Jón Grétar Þórsson, Urðarstíg 8
    Sigurður Þ. Ragnarsson, Eskivöllum 5

  • Varamenn:

    Helga Ragnheiður Stefánsdóttir, Sævangi 44
    Guðmundur Fylkisson, Móabarði 20
    Lára Árnadóttir, Furuvellir 26
    Gylfi Ingvarsson, Garðavegi 5
    Bjarney Grendal Jóhannesdóttir, Miðvangi 107

Íþrótta- og tómstundarnefnd


  • Íþrótta og tómstundanefnd: 

    Brynjar Þór Gestsson, formaður Strandgötu 27
    Tinna Hallbergsdóttir, varaformaður Blikaási 25
    Sigríður Ólafsdóttir, Háahvammi 11

  • Varamenn: 

    Einar Freyr Bergsson Erluási 3
    Einar Gauti Jóhannsson, Skipalóni 25
    Vilborg Harðardóttir, Stuðlabergi 38

Kjörstjórn vegna alþingis og sveitarstjórnarkosninga


  • Kjörstjórn:

    Hildur Helga Gísladóttir, Klausturhvammi 15 
    Þórdís Bjarnadóttir, Heiðvangi 80, Formaður
    Helena Mjöll Jóhannsdóttir, Austurgötu 29b
    Margrét G. Karlsdóttir, Suðurgötu 100, áheyrnarfulltrúi 

    Varamenn:

    Guðmundur Fylkisson, Móabarði 20 
    Örn Tryggvi Johnsen, Hraunbrún 48 
    Guðjón Karl Arnarsson, Klettahraun 15  
    Hilmar Kristensson, varaáheyrnarfulltrúi

Menningar- og ferðamálanefnd


  • Menningar- og ferðamálanefnd

    Guðbjörg Oddný Jónasdóttir, Norðurbakka 11c, formaður
    Þórey Anna Matthíasdóttir, Hringbraut 11, varaformaður
    Sigurbjörg Anna Guðnadóttir, Hringbraut 75

  • Varamenn:

    Eyrún Eyfjörð Svanþórsdóttir, Vitastíg 12
    Njóla Elísdóttir, Móabarði 33
    Sverrir Jörstad Sverrisson, Sunnuvegi 11 

    Menningar- og ferðamálanefnd erindisbréf

     

Samvinnunefnd um svæðisskipulag á höfuðborgarsvæðinu

  • Ólafur Ingi Tómasson, Fjóluhvammi 9, aðalmaður
    Daði Lárusson, Hverfisgötu 45 

Skipulags- og byggingaráð


  • Skipulags- og byggingaráð:

    Ólafur Ingi Tómasson, Fjóluhvammi 9, formaður
    Ágúst Bjarni Garðarsson, Brekkuás 5, varaformaður
    Lovísa Traustadóttir, Spóaási 24
    Stefán Már Gunnlaugsson, Glitvöllum 19
    Gísli Sveinbergsson, Skipalóni 5
    Óli Örn Einarsson, Hverfisgötu 52b , Áheyrnarfulltrúi
    Sigurður P. Sigmundsson, Fjóluhlíð 14, Áheyrnarfulltrúi 

  • Varamenn:

    Kristján Jónas Svavarsson, Erluhraun 9
    Anna Karen Svövudóttir, Smárabarði 2c
    Vaka Dagsdóttir, Drekavöllum 40
    Einar Pétur Heiðarsson, Ölduslóð 24
    Arnhildur Ásdís Kolbeins, Gauksás 57
    Sigurjón Ingvarsson, Suðurgötu 70, Varaáheyrnarfulltrúi
    Helga Björg Arnardóttir, Álfaskeiði 1, Varaáheyrnarfulltrúi

    Skipulags- og byggingaráð erindisbréf

     

Skólanefnd Flensborgarskóla - fulltrúar Hafnarfjarðarbæjar


  • Aðalmenn:
    Ingvar Viktorsson, Svöluhrauni 15
    Albert Már Steingrímsson, Skipalóni 8

    Varamenn:
    Anna Kristín Jóhannesdóttir, Drekavöllum 18
    Kristján  Valgeir Þórarinsson, Hellisgötu 33 

 

Stjórn Hafnarborgar

  • Rósa Guðbjartsdóttir, Kirkjuvegi 7 
    Pétur Gautur Svavarsson, Arnarhrauni 27
    Böðvar Ingi Guðbjartsson, Móabarði 36

    Stofnskrá Hafnarborgar: gjafabréf og viðauki.

    Stjórn Markaðstofu Hafnarfjarðar

    Guðbjörg Oddný Jónasdóttir, Norðurbakka 11c
    Anna Karen Svövudóttir, Smárabarði 2 
    Arnbjörn Ólafsson, Hamarsbraut 17 

  • Varamenn:

  • Kristinn Andersen, Austurgötu 42

Stjórn Skíðasvæða höfuðborgarsvæðisins - Bláfjallanefnd


  • Aðalmaður: 
    Kristín María Thoroddsen, Burknaberg 4

    Varamaður:
    Valdimar Víðisson, Brekkuás 7

Stjórn Slökkviliðs höfuðborgarsvæðisins bs.

  • Aðalmaður:

    Rósa Guðbjartsdóttir, Kirkjuvegi 7 

  • Varamaður:

  • Ágúst Bjarni Garðarsson, Brekkuás 5


Stjórn SORPU bs.

  • Aðalmaður: 
    Ágúst Bjarni Garðarsson, Brekkuás 5

    Varamaður: 
    Kristinn Andersen, Austurgötu 42 

Stjórn Strætó bs.

  • Aðalmaður:
    Helga Ingólfsdóttir, Brekkugötu 26 

    Varamaður: 
    Ólafur Ingi Tómasson Fjóluhvammi 9

Umhverfis- og framkvæmdaráð


  • Aðalmenn:

    Helga Ingólfsdóttir, Brekkugötu 26, formaður
    Árni Rúnar Árnason, Álfaskeið 72, varaformaður
    Skarphéðinn Orri Björnsson, Kvistavöllum 29
    Friðþjófur Helgi Karlsson, Miðvangi 4
    Helga Björg Arnardóttir, Álfaskeiði 1,
    Þórey S. Þórisdóttir, Þúfubarði 9, Áheyrnarfulltrúi
    Arnhildur Ásdís Kolbeins, Gauksási 57, Áheyrnarfulltrúi 

    Varamenn: 

    Tinna Hallbergsdóttir, Blikaási 25
    Garðar Smári Gunnarsson, Álfaskeið 84,
    Lára Janusdóttir, Teigabyggð 8
    Sverrir Jörstad Sverrisson, Sunnuvegi 11
    Hulda Sólveig Jóhannsdóttir, Glitvöllum 3, 
    Pétur G. Markan
    Björn Páll Fálki Valsson, Unnarstíg 3, varaáheyrnarfulltrúi

  • Umhverfis- og framkvæmdaráð erindisbréf

Stjórn Reykjanesfólksvangs

  • Aðalmenn:
    Þórður Ingi Bjarnason, Lækjarhvammi 10

  • Ráðgjafaráð í málefnum fatlaðs fólks

Aðalmenn:
Margrét Vala Marteinsdóttir, formaður
Helga Ragnheiður Stefánsdóttir
Hulda Sólveig Jóhannsdóttir
Egill Fjeldsted
Þórarinn Þórhallsson
Freyja Haraldsdóttir

Varamenn:
Valdimar Víðisson
Kristjana Ósk Jónsdóttir
Árni Rúnar Þorvaldsson
Jóna Imsland
Sigrún Jónsdóttir

Um ráðgjafaráð í málefnum fatlaðs fólks 

Öldungaráð


Ungmennaráð


  • Emelía Ósk Kristjánsdóttir, Hraunvallaskóli
    Sandra Líf Einarsdóttir, Hraunvallaskóli
    Mímir, Víðistaðaskóla
    Aþena, Víðistaðaskóla
    Inga Sigríður, Hvaleyrarskóli
    Kristrún Bára Bragadóttir, Lækjarskóli
    Ronja Halldórsdóttir, Nú
    Lilja Ársól Bjarkardóttir, Hamarinn

  • Um ungmennaráð