Ráð og nefndir


Ráð og nefndir

 

Almannavarnarnefnd höfuðborgarsvæðisins


  • Aðalmenn:

     

    Rósa Guðbjartsdóttir, Kirkjuvegi 7, bæjarstjóri, sjálfkj. - D
    Guðmundur Fylkisson, Móabarði 20, aðalfulltrúi - B

    Varamenn:

    Valdimar Víðisson, Brekkuási 7b, varafulltrúi - B
    Kristinn Andersen, Austurgötu 42 , varafulltrúi - D

Barnaverndarnefnd


  • Barnaverndarnefnd:

    Þórdís Bjarnadóttir, Heiðvangi 80
    Mjöll Flosadóttir, Traðarbergi 5
    Jóhanna Erla Guðjónsdóttir, Miðvangi 10
    Dagbjört Rún Guðmundsdóttir, Krókahrauni 12
    Sveindís Jóhannsdóttir, Svalbarði 9

    Varamenn:  

    Sigurlaug Anna Jóhannsdóttir, Lækjarkinn 6
    Jóhanna Fleckenstein, Arnarhrauni 20
    Stefán Már Gunnlaugsson, Glitvöllum 19
    Hildur Anna Karlsdóttir, Þrastarási 14

Bæjarráð


  • Bæjarráð:

    Valdimar Víðisson, Brekkuási 7b Formaður - B
    Orri Björnsson, Kvistavöllum 29d, varaformaður - D
    Guðmundur Árni Stefánsson, Norðurbakka 11c - S
    Sigrún Sverrisdóttir, Hamrabyggð 9 - S
    Margrét Vala Marteinsdóttir, Suðurgötu 21b - B
    Jón Ingi Hákonarson, Nönnustíg 5,  áheyrnarfulltrúi - C

    Varamenn:
    Rósa Guðbjartsdóttir, Kirkjuvegi 7 - D
    Kristín Thoroddsen, Burknabergi 4 - D
    Árni Rúnar Þorvaldsson, Stekkjahvammi 5 - S
    Hildur Rós Guðbjartsdóttir, Ölduslóð 5 - S
    Karólína Helga Símonardóttir, Hlíðarbraut 5,  varaáheyrnarfulltrúi - C

    Bæjarráð erindisbréf

Fjölmenningarráð

Fjölskylduráð


  • Fjölskylduráð:
     

    Margrét Vala Marteinsdóttir, Suðurgötu 21, formaður - B
    Helga Ingólfsdóttir, Brekkugötu 26 - varaformaður - D
    Jóhanna Erla Guðjónsdóttir, Miðvangi 10, aðalfulltrúi - B
    Árni Rúnar Þorvaldsson, Stekkjarhvammi 5, aðalfulltrúi - S 
    Auður Brynjólfsdóttir, Dvergholti 23, aðalfulltrúi - S
    Árni Stefán Guðjónsson, Öldutúni 10, áheyrnarfylltrúi - C

  • Varamenn: 
  • Sindri Mar Jónsson, Vitastíg 5, varafulltrúi - B
    Snædís K. Bergmann, Reykjavíkurvegi 36, varafulltrúi - B
    Elsa Dóra Grétarsdóttir, Herjólfsgötu 32, varafulltrúi - D
    Gunnar Þór Sigurjónsson, K,apparholti 5, varafulltrúi - S
    Inga Björg Margrétar Bjarnardóttir, Akurvöllum 1, varafulltrúi - S
    Sigrún Jónsdóttir, Norðurbakka 9a, varaáherynarfulltrúi - C

    Fjölskylduráð erindisbréf


Forseti Bæjarstjórnar, varaforseti og skrifarar


  • Forseti bæjarstjórnar:

    Kristinn Andersen, Austurgötu 42, Forseti bæjarstjórnar -D
    Sigrún Sverrisdóttir, Hamrabyggð 9, 1. varaforseti -S
    Valdimar Víðisson, Brekkuási 7, 2. varaforseti -B

    Skrifarar:

    Kristín Thoroddsen, Burknabergi 4 -D
    Árni Rúnar Þorvaldssson, Stekkjahvammi 5 - S/C

  • Varaskrifarar:

    Margrét Vala Marteinsdóttir, Suðurgötu 21 - B
    Hildur Rós Guðbjargardóttir, Ölduslóð 5 - S/C

  • Forsetanefnd

    Skipuð forseta bæjarstjórnar ásamt varaforsetum, sbr. 17. tl. A. liðar 39. gr. samþykktar um stjórn Hafnarfjarðarkaupstaðar. 

    Forseti Kristinn Andersen Austurgötu 42 - D
    1. varaforseti Sigrún Sverrisdóttir Hamrabyggð 9 - S
    2. varaforseti Valdimar Víðisson Brekkuási 7 - B
    Áheyrnarfulltrúi Jón Ingi Hákonarson Nönnustíg 5 - C

  • Forsetanefnd erindisbréf

Fræðsluráð


  • Fræðsluráð:

    Kristín María Thoroddsen, Burknaberg 4, formaður - D
    Bjarney Grendal Jóhannesdóttir, Miðvangi 107, varaformaður - B
    Hilmar Ingimundarsson, Svöluási 2, aðalfulltrúi - D
    Kolbrún Magnúsdóttir, Akurvöllum 2, aðalfulltrúi - S
    Gauti Skúlason, Strandgötu 31-33, aðalfulltrúi - S
    Karólína Helga Símonardóttir, Hlíðarbraut 5, Áherynarfulltrúi - C

    Varamenn:

    Thelma Þorbergsdóttir, Kvistavöllum 26, varafulltrúi - D
    Lára Árnadóttir, Furuvöllum 26, varafulltrúi - D
    Jóhanna M. Fleckenstein, Stuðlaskarði 9, varafulltrúi - B
    Steinn Jóhannsson, Lindarbergi 84, varafulltrúi - B
    Kolbrún Lára Kjartansdóttir, Arnarhrauni 21, varafulltrúi - S
    Auðbergur Már Magnússon, Hverfisgötur 4, varaáheyrnarfulltrúi - C

    Fræðsluráð erindisbréf

Fulltrúaráð SSH

  • Rósa Guðbjartsdóttir, Kirkjuvegi 7, bæjarstjóri, sjálkj. - D
    Valdimar Víðisson, Brekkuási 7, varafulltrúi - B

Heilbrigðisnefnd Hafnarfjarðar og Kópavogs


  • Heilbrigðisnefnd:

    Linda Hrönn Þórisdóttir, Lækjarhvammi 10, aðalfulltrúi - B

  • Varamenn: 

    Þórður Heimir Sveinsson, Lækjabergi 34, varfulltrúi - D  

Hafnarstjórn


  • Hafnarstjórn: 

    Kristín María Thoroddsen, Burknabergi 4, formaður - D
    Guðmundur Fylkisson, Móabarði 20, varaformaður - B
    Garðar Smári Gunnarsson, Kirkjuvöllum 7, aðalfulltrúi - B
    Jón Grétar Þórsson, Álfaskeið 82, aðalfulltrúi - S
    Tryggvi Rafnsson, Álfaskeið 78, aðalfulltrúi - S

  • Varamenn:

  • Magnús Ægir Magnússon, Staðarhvammi 9, varafulltrúi - D
    Margrét Vala Marteinsdóttir, Suðurgötu 21, varafulltrúi - B
    Bjarney Grendal, Miðvangi 107, varafulltrúi - B
    Gylfi Ingvarsson, Garðavegi 5, varafulltrúi - S
    Adda María Jóhannsdóttir, Vallabraut 5, varafulltrúi - S

Íþrótta- og tómstundarnefnd


  • Íþrótta og tómstundanefnd: 

    Kristjana Ósk Jónsdóttir, Heiðvangi 58, aðalfulltrúi - D
    Einar Gauti Jóhannsson, Teigabyggð 4, aðalfulltrúi - B
    Sigurður P. Sigmundsson, Fjóluhlíð 14, aðalfulltrúi - S

  • Varamenn: 

    Díana Björk Olsen, Nönnustíg 13, varafulltrúi - D
    Erlingur Ö. Árnason, Suðurholti 5, varafulltrúi - B
    Snædís Helma Harðardóttir, Arnarhrauni 8, varafulltrúi - S

Kjörstjórn vegna alþingis og sveitarstjórnarkosninga


  • Kjörstjórn:

    Þórdís Bjarnadóttir, Heiðvangi 80, aðalfulltrúi - D
    Hildur Helga Gísladóttir, Klausturhvammi 15, aðalfulltrúi - B 
    Helena Mjöll Jóhannsdóttir, Austurgötu 29b, aðalfulltrúi - S

    Varamenn:

    Þórður Heimir Sveinsson, Lækjarbergi 34, varafulltrúi - D
    Kristján Rafn Heiðarsson, Klausturhvammi 15, varafulltrúi - B
    Ófeigur Friðriksson, Bröttukinn 24, varafulltrúi - S  

Menningar- og ferðamálanefnd


  • Menningar- og ferðamálanefnd

    Guðbjörg Oddný Jónasdóttir, Norðurbakka 11c, aðalfulltrúi - D
    Jón Atli Magnússon, Norðurvangi 6 - aðalfulltrúi - B
    Sigurður Þ. Ragnarsson, Eskivöllum 5, aðalfulltrúi - S

  • Varamenn:

    Hugi Halldórsson, Klukkubergi 6, varafulltrúi - D
    Alexander Árnasson, Háholti 10, varafulltrúi - B
    Helga Björg Gísladóttir, Breiðvangi 49, varafulltrúi - S

    Menningar- og ferðamálanefnd erindisbréf
  • Stefnuráð byggðasamlaga

  • Rósa Guðbjartsdóttir, Kirkjuvegi 7, bæjarstjóri, sjálfkj. - D
    Valdimar Víðisson, Brekkuási 7, aðalfulltrúi - B
    Árni Rúnar Þorvaldsson, Stekkjarhvammi 5 -S

  • Stefnuráð áfangastaðarins hbs

  • Kristinn Andersen, Austurgötu 42, Aðalfulltrúi - D
    Sigrún Sverrisdóttir Hamrabyggð 9, Aðalfulltrúi - D

Svæðisskipulagsnefnd hbs.

  • Orri Björnsson, Kvistavöllum 29, aðalfulltrúi - D
    Stefán Már Gunnlaugsson, Glitvöllum 19, aðalfulltrúi - S
    Lovísa Björg Traustadóttir - Spóaási 24, varafulltrúi - D
    Guðrún Lísa Sigurðardóttir, Skipalóni 26, varafulltrúi - S

Skipulags- og byggingaráð


  • Skipulags- og byggingaráð:

    Orri Björnsson, Kvistavöllum 29, formaður - D
    Árni Rúnar Árnason, Álfaskeið 72, varaformaður - B
    Lovísa Björg Traustadóttir, Spóaási 24, aðalfulltrúi - D
    Stefán Már Gunnlaugsson, Glitvöllum 19, aðalfulltrúi - S
    Guðrún Lísa Sigurðardóttir, Skipalóni 26, aðalfulltrúi - S
    Sigurjón Ingvason, Suðurgötu 70, áheyrnarfulltrúi -C

  • Varamenn:

    Viktor Pétur Finnsson, Lækjarbergi 52, varafulltrúi - D
    Ágúst Bjarni Garðarsson, Brekkuási 5, varafulltrúi - B
    Birna Lárusdóttir, Brekkuási 29, varafulltrúi - D
    Ágúst Arnar Þráinsson, Laufvangi 12, varafulltrúi - S
    Steinunn Guðmundsdóttir, Hringbraut 75, varafulltrúi - S
    Lilja G. Karlsdóttir, Fjóluási 36, varaáheyrnarfulltrúi - C

    Skipulags- og byggingaráð erindisbréf

     

Skólanefnd Flensborgarskóla - fulltrúar Hafnarfjarðarbæjar


  • Aðalmenn:
    Snædís Ögn Flosadóttir, Strandgötu 71
    Ingvar Viktorsson, Svöluhrauni 15

    Varamenn:
    Skarphéðinn Orri Björnsson, Svöluhrauni 15
     Anna Kristín Jóhannesdóttir, Drekavöllum 18 

 

Stjórn Hafnarborgar

  • Rósa Guðbjartsdóttir, Kirkjuvegi 7, bæjarstjóri - D 
    Pétur Gautur Svavarsson, Arnarhrauni 27, aðalfulltrúi - D
    Margrét Hildur Guðmundsdóttir, Hverfigötu 61, aðalfulltrúi - S

    Stofnskrá Hafnarborgar: gjafabréf og viðauki.

    Stjórn Markaðstofu Hafnarfjarðar

    Bjarni Lúðvíksson, Blómvöllum 7, aðalfulltrúi - D
    Þórey Anna Matthíasdóttir, Hringbraut 11, aðalfulltrúi - B
    Helga Þóra Eiðsdóttir, Þrastarási 9, aðalfulltrúi - S

  • Varamenn:

  • Snædís K. Bergmann, Reykjarvíkurvegi 36, varafulltrúi - B

Samstarfsnefnd skíðasvæða hbs. 


  • Aðalmaður: 
    Kristín María Thoroddsen, Burknaberg 4, aðalfulltrúi - D
    Kristinn Andersen, Austurgötu 42, aðalfulltrúi - D

    Varamaður:

  • Valdimar Víðisson, Brekkuás 7, varafulltrúi - B

Stjórn Slökkviliðs höfuðborgarsvæðisins bs.

  • Aðalmaður:

    Rósa Guðbjartsdóttir, Kirkjuvegi 7, bæjarstjóri, sjálkj. - D

  • Varamaður:

  • Valdimar Víðisson - Brekkuási 7, varafulltrúi - B


Stjórn SORPU bs.

  • Aðalmaður: 
    Valdimar Víðisson, Brekkuási 7, aðalfulltrúi - B

    Varamaður: 
    Kristinn Andersen, Austurgötu 42, varfulltrúi - D


Stjórn Strætó bs.

  • Aðalmaður:
    Kristín Thoroddsen, Burknabergi 4, aðalfulltrúi - D

    Varamaður: 
    Margrét Vala Marteinsdóttir, Suðurgötu 21, varfulltrúi - B

Umhverfis- og framkvæmdaráð


  • Aðalmenn:

    Guðbjörg Oddný Jónasdóttir, Hraunbrún 48, formaður - D
    Árni Rúnar Árnason, Álfaskeið 72, varaformaður - B
    Ólafur Ingi Tómasson, Fjóluhvammi 9, aðalfulltrúi - D
    Hildur Rós guðbjargardóttir, Ölduslóð 5, aðalfulltrúi - S
    Fannar Freyr Guðmundsson, Lækjargötu 30 - aðalfulltrúi - S
    Þórey S. Þórisdóttir, Þúfubarði 9, Áheyrnarfulltrúi

    Varamenn: 

    Örn Geirsson, Skipalóni 7 , varafulltrúi - D
    Jón Atli Magnússon, Norðurvangi 6, varafulltrúi - B
    Júlíus Freyr Bjarnason, Traðarbergi 27, varafulltrúi - D
    Viktor Ragnar Þorvaldsson, Daggarvöllum 6b, varafulltrúi - S
    Sigurjóna Hauksdóttir, Suðurbraut 2, varafulltrúi - S
    Þröstur Valmundsson Söring, Álfabergi 28, varaáheyrnarfulltrúi - C

  • Umhverfis- og framkvæmdaráð erindisbréf

Stjórn Reykjanesfólksvangs

  • Aðalmenn:
    Sindri Mar Jónsson, Vitastíg 5, aðalfulltrúi -  B

  • Ráðgjafaráð í málefnum fatlaðs fólks

Aðalmenn:
Margrét Vala Marteinsdóttir, formaður
Helga Ragnheiður Stefánsdóttir
Hulda Sólveig Jóhannsdóttir
Egill Fjeldsted
Þórarinn Þórhallsson
Freyja Haraldsdóttir

Varamenn:
Valdimar Víðisson
Kristjana Ósk Jónsdóttir
Árni Rúnar Þorvaldsson
Jóna Imsland
Sigrún Jónsdóttir

Um ráðgjafaráð í málefnum fatlaðs fólks 

Öldungaráð


  • Aðalmenn: 

    Helga R. Stefánsdóttir, Sævangi 44, aðalfulltrúi - D
    Þórarinn Þórhallsson, Smyrahrauni 6, aðalfulltrúi - B
    Valgerður M. Guðmundsdóttir, Tunhvammi 11, aðalfulltrúi - S

  • Um öldungaráð 

Ungmennaráð


  • Emelía Ósk Kristjánsdóttir, Hraunvallaskóli
    Sandra Líf Einarsdóttir, Hraunvallaskóli
    Mímir, Víðistaðaskóla
    Aþena, Víðistaðaskóla
    Inga Sigríður, Hvaleyrarskóli
    Kristrún Bára Bragadóttir, Lækjarskóli
    Ronja Halldórsdóttir, Nú
    Lilja Ársól Bjarkardóttir, Hamarinn

  • Um ungmennaráð