Skrá yfir dagforeldra




Skrá yfir dagforeldra

Fyrirsagnalisti

Alda Karen Rúnarsdóttir - Vallahverfi

Burknavellir 1B

Sími: 772 5510
Vinnutími: 08:15 - 16:15
Laust pláss: fullt

Ásrún Halla Finnsdóttir - Laust Vallahverfi

Hafravellir 10

Vinnutími: 07:45 - 16:15
Laust pláss: laust

Dagbjört Bjarnadóttir - Hvaleyrarholt Laust

Skipalón 21

Sími: 899 5185
Vinnutími: 07:45 - 16:00
Laust pláss: laust

Elísa Björg Björgvinsdóttir - Áslandshverfi

Dalsási 12

Vinnutími: 07:45 - 16:15
Laust pláss: leyfi

Ellý Ósk Erlingsdóttir - Vallahverfi

Fléttuvellir 10

Vinnutími: 07:30 - 16:15
Laust pláss: fullt

Eyrún Gísladóttir - Suðurbær

Brattakinn 18

Vinnutími: 07:45 - 16:15
Laust pláss: fullt

Fanndís Ýr Brynjarsdóttir - Suðurbær

Ölduslóð 30

Vinnutími: 08:00 - 16:00
Laust pláss: fullt

Guðbjörg L. Valdimarsdóttir - Áslandshverfi

Kríuási 31

Vinnutími: 07:45 - 16:45
Laust pláss: fullt

Guðmundur Jóhann Ólafsson -

Brattakinn 18

Vinnutími: 07:45 - 16:15
Laust pláss: fullt

Heiðrún Björgvinsdóttir - Áslandshverfi

Furuás 15 

Vinnutími: 08:00 - 16:15
Laust pláss: fullt

Heiðrún ýr Reynisdóttir - Vallahverfi

Kvistavellir 55

Vinnutími: 08:00 - 16:15
Laust pláss: fullt

Hildur Guðmundsdóttir - Áslandshverfi Laust

Erluás 16

Vinnutími: 07:45 - 16:15
Laust pláss: laust

Hjördís Arnbjörnsdóttir - Vallahverfi

Eskivellir 13

Vinnutími: 07:45 - 16:15
Laust pláss: laust

Hugrún Valdimarsdóttir - Laust Vallahverfi

Glitvellir 2

Sími: 822 6371
Vinnutími: 07:45 - 16:30
Laust pláss: laust

Hulda Kristjánsdóttir - Suðurbær

Ölduslóð 30

Vinnutími: 08:00 - 16:00
Laust pláss: fullt

Jenný Lind Jóhannesdóttir - Vallahverfi

Klukkuvellir 3

Vinnutími: 07:45 - 16:15
Laust pláss: fullt

Kristín Arnarsdóttir - Setbergshverfi

Skálaberg 4

Vinnutími: 07:45 - 16:15
Laust pláss: fullt

Lína Guðnadóttir - Vallahverfi

Hádegisskarð 29

Vinnutími: 07:30 - 16:15
Laust pláss: fullt

 

Magnús K. Daníelsson - Hvaleyrarholt

Skipalóni 21

Vinnutími: 07:45 - 16:15
Laust pláss: fullt

María Kristinsdóttir - Áslandshverfi

Þrastarási 10

Vinnutími: 07:30 - 15:30
Laust pláss: fullt

Pálmey D. Gylfadóttir - Suðurbær

Klausturhvammi 17

Vinnutími: 07:45 - 16:00
Laust pláss: fullt

Ragnheiður Jónsdóttir - Hvaleyrarholt

Skipalóni 21

Vinnutími: 07:45 - 16:15
Laust pláss: fullt

Sigríður Jónsdóttir - Norðurbær

Blómvangi 3

Vinnutími: 07:30 - 16:15
Laust pláss: fullt

Sólveig Sverrisdóttir - Suðurbær

Klausturhvammur 40

Vinnutími: 08:00 - 16:00
Laust pláss: fullt

Steinþóra Þorsteinsdóttir - Vallahverfi

Furuvellir 32

Vinnutími: 07:30 - 16:15
Laust pláss: fullt

Stella Ósk Sigurðardóttir - Hvaleyrarholt Laust

Skipalón 23

Vinnutími: 07:45 - 16:15
Laust pláss: laust

Tinna Rut Njálsdóttir - Setbergshverfi

Skálaberg 4

Netfang: trn@simnet.is
Vinnutími: 7:30 - 16:30
Laust pláss: fullt

Þóra J. Hjálmarsdóttir - Laust Vallahverfi

Drekavellir 11

Vinnutími: 07:30 - 16:15
Laust pláss: laust

Þórey Daníelsdóttir - Hvaleyrarholt

Skipalón 23

Vinnutími: 07:45 - 16:15
Laust pláss: fullt

 

Þórunn Sigurðardóttir - Suðurbær

Klausturhvammur 40

Vinnutími: 08:00 - 16:00
Laust pláss: fullt