Ráð og nefndir



Ráð og nefndir

 

Almannavarnarnefnd höfuðborgarsvæðisins


  • Aðalmenn:

    Haraldur L. Haraldsson, Strandvegi 9
    Guðlaug Kristjánsdóttir, Kirkjuvegi 4

    Varamenn:
    Sigríður Kristinsdóttir,  Erluási 8
    Rósa Guðbjartsdóttir, Kirkjuvegi 7

Barnaverndarnefnd


  • Barnaverndarnefnd:

    Þórdís Bjarnadóttir, Heiðvangi 80
    Mjöll Flosadóttir, Traðarbergi 15
    Matthías Freyr Matthíasson, Breiðvangi 9
    Gestur Svavarsson, Breiðvangi 30
    Hafdís Inga Hinriksdóttir, Hjallabraut 23

    Varamenn:  

    Lárentsínus Kristjánsson, Lækjarbergi 56
    Sigurlaug Anna Jóhannsdóttir, Lækjarkinn 6
    Þórunn Blöndal, Brekkugötu 7
    Árni Stefán Jónsson, Stuðlabergi 110
    Dagbjört Rún Guðmundsdóttir, Reykjavíkurvegi 30

Bæjarráð


  • Bæjarráð:

    Rósa Guðbjartsdóttir, Kirkjuvegi 7,  formaður
    Kristinn Andersen, Austurgötu 42
    Guðlaug Kristjánsdóttir, Kirkjuvegi 4, varaformaður
    Margrét Gauja Magnúsdóttir, Suðurgötu 38
    Adda María Jóhannsdóttir, Skógarhlíð 7
    Elva Dögg Ásudóttir Kristinsdóttir Austurgötu 41 , áheyrnarfulltrúi

    Varamenn:
    Unnur Lára Bryde, Fjóluás 20
    Ólafur Ingi Tómasson, Fjóluhvammi 9
    Einar Birkir Einarsson, Hverfisgötu 42
    Gunnar Axel Axelsson, Selvogsgötu 16a
    Eyrún Ósk Jónsdóttir, Einivöllum 5

    Sverrir Garðarsson, Hellisgötu 34, varaáheyrnarfulltrúi

     

    Bæjarráð erindisbréf

Fjölskylduráð


  • Fjölskylduráð:
     

    Guðlaug Kristjánsdóttir, Kirkjuvegi 4,  formaður  
    Helga Ingólfsdóttir, Brekkugötu 26, varaformaður
    Kristín Thoroddsen, Burknabergi 4
    Árni Rúnar Þorvaldsson, Álfaskeiði 10
    Fjölnir Sæmundsson, Lækjarkinn 10

    Varamenn:

    Karólína Helga Símonardóttir, Kelduhvammi 24
    Guðrún Jónsdóttir, Suðurgötu 67
    Valdimar Víðisson, Nönnustíg 8
    Helga Þórunn Sigurðardóttir, Stekkjarhvammi 48 
    Júlíus Andri Þórðarson, Lindarbergi 6

    Fjölskylduráð erindisbréf

Forseti Bæjarstjórnar, varaforseti og skrifarar


  • Forseti bæjarstjórnar:

    Guðlaug Kristjánsdóttir  forseti bæjarstjórnar
    Adda María Jóhannsdóttir 1. varaforseti bæjarstjórnar
    Kristinn Andersen 2. varaforseti bæjarstjórnar

    Skrifarar:

    Einar Birkir Einarsson
    Margrét Gauja Magnúsdóttir

    Varaskrifarar:

    Helga Ingólfsdóttir
    Elva Dögg Ásudóttir Kristinsdóttir

  • Forsetanefnd erindisbréf

Fræðsluráð


  • Fræðsluráð:

    Rósa Guðbjartsdóttir, Kirkjuvegi 7,  formaður
    Karólína Helga Símonardóttir, Kelduhvammi 24, varaformaður
    Hörður Svavarsson, Hólabraut 6
    Margrét Gauja Magnúsdóttir, Suðurgötu 38 
    Sverrir Garðarsson, Hellisgötu 34 

    Varamenn:
    Kristinn Andersen, Austurgötu 42
    Einar Birkir Einarsson, Hverfisgötu 42 
    Þórunn Blöndal, Brekkugötu 7
    Algirdas Slapikas, Burknavöllum 21b 
    Gestur Svavarsson, Blómvangi 20

    Fræðsluráð erindisbréf

Fulltrúaráð SSH:


  • Guðlaug Kristjánsdóttir, Kirkjuvegi 4
    Einar Birkir Einarsson, Hverfisgötu 42
    Helga Ingólfsdóttir, Brekkugötu 26
    Sverrir Garðarsson, Hellisgötu 34
    Adda María Jóhannsdóttir, Skógarhlíð 7 

Hafnarstjórn

  • Hafnarstjórn:

    Unnur Lára Bryde, Fjóluás 20
    Ólafur Ingi Tómasson, Fjóluhvammi 9
    Pétur Óskarsson, Þrastarási 71
    Sigurbergur Árnason, Norðurvangi 44
    Gylfi Ingvarsson, Garðavegi 5

    Varamenn:

    Helga Ragnheiður Stefánsdóttir, Sævangi 44
    Lára Árnadóttir, Furuvöllum 26
    Borghildur Sölvey Sturludóttir, Vesturgötu 12b
    Ragnheiður Gestsdóttir, Lækjargötu 12
    Margrét Hildur Guðmundsdóttir, Hverfisgötu 61

    Heilbrigðisnefnd Hafnarfjarðar og Kópavogs

    Heilbrigðisnefnd:

    Hörður Svavarsson, Hólabraut 6
    Fjölnir Sæmundsson, Lækjarkinn 10

    Varamenn:
    Hlini Melsteð Jóngeirsson, Staðarbergi 8
    Árni Stefán Jónsson, Stuðlabergi 110

Íþrótta- og tómstundarnefnd

  • Íþrótta og tómstundanefnd:

    Karólína Helga Símonardóttir, Kelduhvammi 24
    Guðbjörg Oddný Jónasdóttir, Norðurbakka 11c
    Guðbjörg Norðfjörð Elíasdóttir, Drekavöllum 13

  • Varamenn:
    Einar Birkir Einarsson, Hverfisgötu 10 
    Ebba Særún Brynjarsdóttir, Hjallabraut 43
    Ægir Örn Sigurgeirsson Blikaási 26

Kjörstjórn vegna alþingis og sveitarstjórnarkosninga

  • Kjörstjórn:
    Þórdís Bjarnadóttir, Heiðvangi 80 
    Sigurður P. Sigmundsson, Fjóluhlíð 14 
    Torfi Karl Antonsson, Þrastarási 16 
    Hallgrímur Hallgrímsson, Móabarði 26b, áheyrnarfulltrúi

    Varamenn:
    Helga Sigmundsdóttir, Öldutúni 14
    Birna Sigurbjörg Benediktsdóttir, Eskivöllum 5
    Kristín Gunnbjörnsdóttir, Sléttahrauni 30

Menningar- og ferðamálanefnd

  • Menningar- og ferðamálanefnd

    Unnur Lára Bryde, Fjóluás 20
    Helga Björg Arnardóttir, Álfaskeiði 1
    Jón Grétar Þórsson, Urðarstíg 8

  • Varamenn:
    Kristín María Thoroddsen, Burknabergi 4
    Sóley Elíasdóttir, Suðurgötu 15
    Eva Lín Vilhjálmsdóttir, Engjahlíð 3a

    Menningar- og ferðamálanefnd erindisbréf

Samvinnunefnd um svæðisskipulag á höfuðborgarsvæðinu

  • Borghildur Sölvey Sturludóttir, Vesturgötu 12b
    Eva Lín Vilhjálmsdóttir, Engjahlíð 3a

Skipulags- og byggingaráð

  • Skipulags- og byggingaráð:

    Ólafur Ingi Tómasson, Fjóluhvammi 9, formaður
    Borghildur Sölvey Sturludóttir, Vesturgötu 12b, varaformaður
    Pétur Óskarsson, Þrastarási 71
    Eva Lín Vilhjálmsdóttir, Engjahlíð 3a
    Júlíus Andri Þórðarson, Lindarbergi 6

  • Varamenn:
    Skarphéðinn Orri Björnsson, Norðurbakka 25d
    Sigurður P. Sigmundsson, Fjóluhlíð 14
    Helga Björg Arnardóttir, Álfaskeiði 1
    Óskar Steinn Ómarsson, Kirkjuvegi 11b
    Sigurbergur Árnason, Norðurvangi 44

    Skipulags- og byggingaráð erindisbréf

Skólanefnd Flensborgarskóla- Fulltrúar Hafnarfjarðarbæjar

  • Aðalmenn:

    Ingvar Viktorsson Svöluhrauni 15
    Albert Már Steingrímsson, Skipalóni 8

    Varamenn:
    Anna Kristín Jóhannesdóttir Drekavöllum 18
    Kristján  Valgeir Þórarinsson, Hellisgötu 33

Skólanefnd Iðnskólans - Fulltrúar Hafnarfjarðarbæjar

  • Aðalmenn:

    Jóhanna Axelsdóttir Reykjavíkurvegi 23
    Bjarni Bjarnason, Hellubraut 8

    Varamenn:
    Gunnur Baldursdóttir Blikaási 18
    Bjarni Snæbjörnsson, Fagrabergi 14

Stjórn GN-eigna ehf

  • Aðalmenn:

    Valdimar Svavarsson, Birkibergi 30
    Hlini Melsteð Jóngeirsson, Staðarbergi 8
    Gunnar Axel Axelsson, Selvogsgötu 16a

    Varamenn:
    Haraldur Þór Ólason, Sævangi 52
    Pétur Óskarsson, Þrastarási 71

Stjórn Hafnarborgar

  • Pétur Gautur Svavarsson, Arnarhrauni 27
    Sigríður Björk Jónsdóttir, Hverfisgötu 58

Stjórn Skíðasvæða höfuðborgarsvæðisins - Bláfjallanefnd

  • Aðalmaður: 
    Pétur Óskarsson, Þrastarási 71

  • Varamaður :
    Helga Ingólfsdóttir, Brekkugötu 26

Stjórn Slökkviliðs höfuðborgarsvæðisins bs.

  • Aðalmaður:

    Haraldur L. Haraldsson, Strandvegi 9  

  • Varamaður:  
    Guðlaug Kristjánsdóttir, Kirkjuvegi 4

Stjórn SORPU bs.

  • Aðalmaður:
    Rósa Guðbjartsdóttir, Kirkjuvegi 7
    Varamaður:
    Einar Birkir Einarsson, Hverfisgötu 42  

Stjórn Strætó bs.

  • Aðalmaður:

    Guðlaug Kristjánsdóttir, Kirkjuvegi 4 

    Varamaður:
     Kristinn Andersen, Austurgötu 42

Umhverfis- og framkvæmdaráð

  • Aðalmenn:

    Helga Ingólfsdóttir, Brekkugötu 26, formaður
    Kristinn Andersen, Austurgötu 42
    Helga Björg Arnardóttir, Þrastarási 28, varaformaður
    Friðþjófur Helgi Karlsson, Úthlíð 15
    Eyrún Ósk Jónsdóttir, Einivöllum 5
    Birna Ólafsdóttir, Kvistavöllum 29, áheyrnarfulltrúi

    Varamenn:
    Örn Tryggvi Johnsen, Hraunbrún 48
    Lára Janusdóttir, Teigabyggð 8
    Matthías Freyr Matthíasson, Lækjarhvammi 8 
    Bára Friðriksdóttir, Arnarhrauni 35
    Sverrir Jörstad Sverrisson, Hamarsbraut 9 
    Valgerður Bláklukka Fjölnisdóttir, Lækjarkinn 10, varaáheyrnarfulltrúi 

  • Umhverfis- og framkvæmdaráð erindisbréf

Stjórn Reykjanesfólksvangs

  • Aðalmenn:
    Matthías Freyr Matthíasson, Suðurvangi 4

Öldungaráð

Aðalmenn: 
Elísabet Valgeirsdóttir formaður
Gylfi Ingvarsson
Jóhanna Axelsdóttir
Þórdís Bakkmann Kristinsdóttir
Guðmundur Sigurðsson
Lilja E. Kristjánsdóttir
Guðmundur Fylkisson
Rannveig Einarsdóttir
Sjöfn Guðmundsdóttir